0312327314-001 - Văn Phòng Đại Diện Công Ty CP Đấu Giá Tài Sản Đông Nam Á
Văn Phòng Đại Diện Công Ty CP Đấu Giá Tài Sản Đông Nam Á là doanh nghiệp có mã số thuế đơn vị trực thuộc 0312327314-001. Trụ sở đăng ký tại Số 207, Đường Ngô Gia Tự, Khóm 5, Phường Vĩnh Trạch, Cà Mau, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Dương Ngọc Huệ. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Tp. Cà Mau - Đội Thuế liên huyện Khu vực II. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 25/07/2013 và hiện ở tình trạng: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.
Dưới đây là thông tin chi tiết của Văn Phòng Đại Diện Công Ty CP Đấu Giá Tài Sản Đông Nam Á, mời bạn cùng theo dõi.
Văn Phòng Đại Diện Công Ty CP Đấu Giá Tài Sản Đông Nam Á
Mã số thuế
0312327314-001
Địa chỉ
Số 207, Đường Ngô Gia Tự, Khóm 5, Phường 5, Thành Phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam
Địa chỉ mới:Số 207, Đường Ngô Gia Tự, Khóm 5, Phường Vĩnh Trạch, Cà Mau, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Người đại diện
Dương Ngọc Huệ
Ngoài ra Dương Ngọc Huệ còn đại diện các doanh nghiệp:
Mã số thuế 0312327314-001 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 14:22, ngày 05/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Tp. Cà Mau - Đội Thuế liên huyện Khu vực II?
Yêu cầu cập nhật
Để cập nhật thông tin mới nhất của Văn Phòng Đại Diện Công Ty CP Đấu Giá Tài Sản Đông Nam Á vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Để ẩn số điện thoại 0780 382 571, vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Chúng tôi đang cập nhật thông tin, xin bạn vui lòng chờ trong giây lát!
Tra cứu mã số thuế công ty tại Phường Vĩnh Trạch
Mã số thuế: 0316043151-029 Người đại diện: Đoàn Trung Hiếu Địa chỉ: Số 93A-93B Đường 2 Tháng 9, Khóm Hưng Đạo Vương, Phường Long Châu, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam