1101684421 - Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Long An
Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Long An (tên quốc tế: LONG AN AUCTION COMPANY LIMITED; tên viết tắt: LACO) là doanh nghiệp có mã số thuế 1101684421. Trụ sở đăng ký tại 47 Đường Bảo Định, Tây Ninh, Tây Ninh, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Tống Văn Dũng. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Tp. Tân An - Đội Thuế liên huyện Tân An - Châu Thành - Tân Trụ. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 28/01/2013 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động và đã đóng MST.
Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 27 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất tại Tây Ninh. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Công Ty TNHH Một Thành Viên Gia Thiên Phú - đã hoạt động được 14 năm 8 tháng.
Cùng tham khảo thông tin chi tiết của Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Long An trong bảng bên dưới.
Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Long An
Tên quốc tế
LONG AN AUCTION COMPANY LIMITED
Tên viết tắt
LACO
Mã số thuế
1101684421
Địa chỉ
47 Đường Bảo Định, Phường 2, Thành Phố Tân An, Tỉnh Long An, Việt Nam
Địa chỉ mới:47 Đường Bảo Định, Tây Ninh, Tây Ninh, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Mã số thuế 1101684421 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 12:40, ngày 15/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Tp. Tân An - Đội Thuế liên huyện Tân An - Châu Thành - Tân Trụ?
Yêu cầu cập nhật
Để cập nhật thông tin mới nhất của Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Long An vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Để ẩn số điện thoại 0907 148 393, vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Chúng tôi đang cập nhật thông tin, xin bạn vui lòng chờ trong giây lát!
Mã số thuế: 1102172472 Người đại diện: Tu Daoyong Địa chỉ: Thửa Đất Số 421, Tờ Bản Đồ Số 02, Tỉnh Lộ 822, Ấp Chánh, Xã Hậu Nghĩa, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
Tra cứu mã số thuế công ty thuộc ngành nghề Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất
Mã số thuế: 0402172256 Người đại diện: Nguyễn Trí Hiếu Địa chỉ: Lô 22 Phân Khu B2-3 Khu Tái Định Cư Hoà Liên 5, Phường Liên Chiểu, Tp Đà Nẵng, Việt Nam