1200598815-004 - Công Ty TNHH Dịch Vụ- Bán Đấu Giá Tài Sản Hoàng Vũ-Chi Nhánh Long An

Công Ty TNHH Dịch Vụ- Bán Đấu Giá Tài Sản Hoàng Vũ-Chi Nhánh Long An là doanh nghiệp có mã số thuế đơn vị trực thuộc 1200598815-004. Trụ sở đăng ký tại Số 50 Đường 827, Khu Phố Bình An 1, Phường Tân An, Tây Ninh, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Trần Hoàng Vũ. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Tp. Tân An - Đội Thuế liên huyện Tân An - Châu Thành - Tân Trụ. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 05/04/2016 và hiện ở tình trạng: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 27 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất tại Tây Ninh. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Công Ty TNHH Một Thành Viên Gia Thiên Phú - đã hoạt động được 14 năm 8 tháng.

Dưới đây là thông tin chi tiết của Công Ty TNHH Dịch Vụ- Bán Đấu Giá Tài Sản Hoàng Vũ-Chi Nhánh Long An, mời bạn cùng theo dõi.

Công Ty TNHH Dịch Vụ- Bán Đấu Giá Tài Sản Hoàng Vũ-Chi Nhánh Long An
Mã số thuế 1200598815-004
Địa chỉ Số 50 Đường 827, Khu Phố Bình An 1, Phường 7, Thành Phố Tân An, Tỉnh Long An, Việt Nam Địa chỉ mới: Số 50 Đường 827, Khu Phố Bình An 1, Phường Tân An, Tây Ninh, Việt Nam Thông tin xuất hóa đơn
Người đại diện Trần Hoàng Vũ
Ngoài ra Trần Hoàng Vũ còn đại diện các doanh nghiệp:
Điện thoại 0128 566 459 Bạn muốn ẩn thông tin này?
Ngày hoạt động 05/04/2016
Quản lý bởi
Loại hình DN
Tình trạng
Ngành nghề chính Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Chi tiết: Bán đấu giá tài sản

Mã số thuế 1200598815-004 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 11:07, ngày 15/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Tp. Tân An - Đội Thuế liên huyện Tân An - Châu Thành - Tân Trụ?

Ngành nghề kinh doanh

Ngành
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất
Chi tiết: Bán đấu giá tài sản

Mã số thuế chi nhánh

Chi Nhánh Công Ty TNHH Dịch Vụ - Bán Đấu Giá Tài Sản Hoàng Vũ - Bến Tre

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Hoàng Vũ
Địa chỉ: 159A6 - Quốc Lộ 60 - Phường Phú Khương, Vĩnh Long, Vĩnh Long, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty tại Phường Tân An

Ban Chỉ Huy Quân Sự Phường Tân An

Mã số thuế:
Địa chỉ: 699 Đường Châu Thị Kim, Phường Tân An, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

Hộ Kinh Doanh Nguyễn Hồng Cẩm

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Hồng Cẩm
Địa chỉ: 154 Đường Châu Thị Kim, Phường Tân An, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

Hộ Kinh Doanh Nguyễn Hữu Tuấn

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Hữu Tuấn
Địa chỉ: Lô 1, 616, Tỉnh Lộ 833, Nhơn Thuận, Phường Tân An, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

Nguyễn Thị Thanh Trúc

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Thanh Trúc
Địa chỉ: 56 Ấp 4, Phường Tân An, Tây Ninh, Việt Nam

Nguyễn Hải Thượng

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Hải Thượng
Địa chỉ: 797 Nhơn Thuận, Phường Tân An, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty thuộc ngành nghề Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Công Ty TNHH Một Thành Viên Trí Hiếu Nguyễn

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Trí Hiếu
Địa chỉ: Lô 22 Phân Khu B2-3 Khu Tái Định Cư Hoà Liên 5, Phường Liên Chiểu, Tp Đà Nẵng, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ My Hoa Lan

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Lan
Địa chỉ: Số 22 Đường Db1A, Phường Vĩnh Tân, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Lefa

Mã số thuế:
Người đại diện: Lương Thị Hồng
Địa chỉ: Tầng 2, Số 21, Ngõ 87, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Tp Hà Nội, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại Và Giao Nhận Vận Tải Tlc

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Thắng
Địa chỉ: C4, Lô 8, Khu Đô Thị Mới Định Công, Phường Phương Liệt, Tp Hà Nội, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Và Thiết Bị Văn Phòng Siêu Việt

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thanh Phong
Địa chỉ: Số 19 Bùi Trang Chước, Phường Phú Thượng, Tp Hà Nội, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty mới cập nhật

Công Ty TNHH Dịch Vụ Thời Trang Quốc Cường

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Quốc Cường
Địa chỉ: 30E Phan Lương Trực, Phường Thới Sơn, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam

Công Ty TNHH Sofa Kim Cương Đức Thảo

Mã số thuế:
Người đại diện: Văn Thị Kim Cương
Địa chỉ: Ấp Trường Hòa, Xã Trường Long Tây, Thành Phố Cần Thơ, Việt Nam

Công Ty TNHH Lotus Crown Hotels

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Thị Bích Ngọc
Địa chỉ: 95/4 Mậu Thân, Phường Ninh Kiều, Thành Phố Cần Thơ, Việt Nam

Công Ty TNHH Sota Phát

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Thị Trúc Oanh
Địa chỉ: L29-67 Đường Số 3, Kdc Ngân Thuận, Phường Bình Thủy, Thành Phố Cần Thơ, Việt Nam

Công Ty TNHH Xăng Dầu Nguyên Lộc Phát

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Ngọc Duy
Địa chỉ: Thửa Đất 882 + 885, Tờ Bản Đồ Số 08, Tỉnh Lộ 940, Ấp Hòa Phuông, Xã Hòa Tú, Thành Phố Cần Thơ, Việt Nam