2700820724 - Công Ty TNHH MTV Bán Đấu Giá Tài Sản Đất Việt
Công Ty TNHH MTV Bán Đấu Giá Tài Sản Đất Việt là doanh nghiệp có mã số thuế 2700820724. Trụ sở đăng ký tại Sn 9/2, Đường Tôn Đức Thắng, Phố 11, Ninh Bình, Ninh Bình, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Vũ Như Xuânlê Văn Biền. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Đội Thuế thành phố Hoa Lư. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 04/04/2016 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục đóng MST.
Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 14 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất tại Ninh Bình. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Công Ty TNHH Môi Trường Thanh Liêm - đã hoạt động được 16 năm 4 tháng.
Cùng xem thông tin chi tiết của Công Ty TNHH MTV Bán Đấu Giá Tài Sản Đất Việt ở bảng dưới đây.
Công Ty TNHH MTV Bán Đấu Giá Tài Sản Đất Việt
Mã số thuế
2700820724
Địa chỉ
Sn 9/2, Đường Tôn Đức Thắng, Phố 11, Phường Đông Thành, Thành Phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Địa chỉ mới:Sn 9/2, Đường Tôn Đức Thắng, Phố 11, Ninh Bình, Ninh Bình, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Mã số thuế 2700820724 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 12:55, ngày 17/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Đội Thuế thành phố Hoa Lư?
Yêu cầu cập nhật
Để cập nhật thông tin mới nhất của Công Ty TNHH MTV Bán Đấu Giá Tài Sản Đất Việt vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Để ẩn số điện thoại 0911 187 992, vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Chúng tôi đang cập nhật thông tin, xin bạn vui lòng chờ trong giây lát!
Mã số thuế: 0111544566 Người đại diện: Nguyễn Xuân Hưng Địa chỉ: Số 69, Thôn Lai Xá, Khu Đất Dịch Vụ Kđt Kim Chung - Di Trạch, Xã Hoài Đức, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam