2700825987 - Công Ty TNHH Dịch Vụ Hỗ Trợ Và Bán Đấu Giá Tài Sản Tín Đức
Công Ty TNHH Dịch Vụ Hỗ Trợ Và Bán Đấu Giá Tài Sản Tín Đức (tên quốc tế: TIN DUC SUPPORT SERVICES AND PROPERTY AUCTION COMPANY LIMITED; tên viết tắt: TIN DUC GROUP) là doanh nghiệp có mã số thuế 2700825987. Trụ sở đăng ký tại Số 9, Phố 1, Đường Lê Hồng Phong, Ninh Bình, Ninh Bình, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Vũ Thị Hiền. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Đại lý, môi giới, đấu giá cùng với 1 ngành kinh doanh khác được đăng ký kèm theo. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Đội Thuế thành phố Hoa Lư. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 02/08/2016 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục đóng MST.
Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 32 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Đại lý, môi giới, đấu giá tại Ninh Bình. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Công Ty TNHH Dầu Mỡ Nhờn Quý Dương - đã hoạt động được 27 năm 9 tháng.
Cùng xem thông tin chi tiết của Công Ty TNHH Dịch Vụ Hỗ Trợ Và Bán Đấu Giá Tài Sản Tín Đức ở bảng dưới đây.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Hỗ Trợ Và Bán Đấu Giá Tài Sản Tín Đức
Tên quốc tế
TIN DUC SUPPORT SERVICES AND PROPERTY AUCTION COMPANY LIMITED
Tên viết tắt
TIN DUC GROUP
Mã số thuế
2700825987
Địa chỉ
Số 09, Phố 1, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Thành, Thành Phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Địa chỉ mới:Số 9, Phố 1, Đường Lê Hồng Phong, Ninh Bình, Ninh Bình, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Mã số thuế 2700825987 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 12:47, ngày 17/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Đội Thuế thành phố Hoa Lư?
Yêu cầu cập nhật
Để cập nhật thông tin mới nhất của Công Ty TNHH Dịch Vụ Hỗ Trợ Và Bán Đấu Giá Tài Sản Tín Đức vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Để ẩn số điện thoại 0303 500 474, vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Chúng tôi đang cập nhật thông tin, xin bạn vui lòng chờ trong giây lát!
Mã số thuế: 3502586337 Người đại diện: Huang, Chien-Jung Địa chỉ: Một Phần Lô 35, Đường Đ.29, Khu Công Nghiệp Châu Đức, Xã Nghĩa Thành, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam