3001461538 - Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Số I Hà Tĩnh

Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Số I Hà Tĩnh (tên quốc tế: HATINH I AUCTION PROPERTY COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3001461538. Trụ sở đăng ký tại Số Nhà 278 Đường Nguyễn Du, Hà Tĩnh, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Trần Viết Ngọc. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Đấu giá cùng với 2 ngành kinh doanh khác được đăng ký kèm theo. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Chi cục Thuế khu vực thành phố Hà Tĩnh - Cẩm Xuyên. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 09/05/2011 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động và đã đóng MST.

Dưới đây là thông tin chi tiết của Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Số I Hà Tĩnh, mời bạn cùng theo dõi.

Công Ty TNHH Bán Đấu Giá Tài Sản Số I Hà Tĩnh
Tên quốc tế HATINH I AUCTION PROPERTY COMPANY LIMITED
Mã số thuế 3001461538
Địa chỉ Số Nhà 278 Đường Nguyễn Du, Phường Nguyễn Du, Thành Phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam Địa chỉ mới: Số Nhà 278 Đường Nguyễn Du, Hà Tĩnh, Việt Nam Thông tin xuất hóa đơn
Người đại diện Trần Viết Ngọc
Điện thoại 0396 257 147 Bạn muốn ẩn thông tin này?
Ngày hoạt động 09/05/2011
Quản lý bởi
Loại hình DN
Tình trạng
Ngành nghề chính Đấu giá

Chi tiết: Bán đấu giá tài sản

Mã số thuế 3001461538 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 21:20, ngày 10/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Chi cục Thuế khu vực thành phố Hà Tĩnh - Cẩm Xuyên?

Ngành nghề kinh doanh

Ngành
46103 Đấu giá
Chi tiết: Bán đấu giá tài sản
4690 Bán buôn tổng hợp
Kinh doanh thương mại hàng bách hóa tổng hợp; văn phòng phẩm các loại.
8211 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
Photocopy, đánh máy vi tính, chuẩn bị tài liệu;

Tra cứu mã số thuế công ty tại Hà Tĩnh

Công Ty TNHH TM DV Kỹ Thuật T&T Green Energy

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Thị Phương
Địa chỉ: Tại Nhà Ông Trần Thế Loan, Thôn Tân Hương, Xã Đồng Lộc, Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam

Công Ty TNHH Dinh Dưỡng Bon Life

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Hải Phú
Địa chỉ: Số 63 Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam

Công Ty CP Thương Mại Xây Dựng Đức Thọ Home

Mã số thuế:
Người đại diện: Bùi Văn Thịnh
Địa chỉ: Số 36 Đường Hoài Nhơn, Thôn 1, Xã Đức Thọ, Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam

Công Ty TNHH Minh Thành 389

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Thạch
Địa chỉ: 211 Đường Thượng Trụ, Xóm Đoàn Kết, Xã Can Lộc, Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam

Công Ty Cổ Phần Chế Biến Nguyên Liệu Thực Phẩm Thanh Hưng

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Viết Hùng
Địa chỉ: Cụm Công Nghiệp Quang Diệm, Xã Sơn Giang, Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty thuộc ngành nghề Đấu giá

Công Ty Cổ Phần Thẩm Định Asian Chi Nhánh Ninh Bình

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Thị Bích Thủy
Địa chỉ: Sn 9, Ngõ 2, Đường Tôn Đức Thắng, Phố 11, Ninh Bình, Việt Nam

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Tập Đoàn Đông Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Hoàng Thanh Tuấn
Địa chỉ: Số 593, Khu Phố Vĩnh Đông Ii, Xã Vĩnh Phong, An Giang, Việt Nam

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Xây Dựng Anh Cường Hà Tiên

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Anh Cường
Địa chỉ: Số 101 Đường Thoại Ngọc Hầu, Khu Phố 5, Phường Hà Tiên, Tỉnh An Giang, Việt Nam

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Xây Dựng Gia Phạm Vũ

Mã số thuế:
Người đại diện: Vũ Thị Cẩm Hường
Địa chỉ: Số 20-22 Đường 30, Khu Đô Thị Mới Lấn Biển Hà Tiên, Phường Hà Tiên, Tỉnh An Giang, Việt Nam

Công Ty Cổ Phần Đấu Giá Sao Khuê

Mã số thuế:
Người đại diện: Tạ Quang Đãng
Địa chỉ: Số 451, Đường Trường Chinh, Khu 5, Phường Lê Thanh Nghị, Tp Hải Phòng, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty mới cập nhật

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Ngọc Thịnh Khang

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Sang
Địa chỉ: Tổ 19, Ấp Xuân Hưng 3, Xã Xuân Hòa, Thành Phố Đồng Nai, Việt Nam

Công Ty TNHH Hùng Thắng Tuấn

Mã số thuế:
Người đại diện: Bùi Văn Tuấn
Địa chỉ: 303/58, Tổ 9, Khu Phố 37, Phường Long Bình, Thành Phố Đồng Nai, Việt Nam

Công Ty TNHH Hoa Sơn Food

Mã số thuế:
Người đại diện: Nông Thị Hoa
Địa chỉ: Số 350, Đường Trần Nhân Tông, Tổ 20, Khu Phố Bảo Vinh B, Phường Bảo Vinh, Thành Phố Đồng Nai, Việt Nam

Công Ty TNHH Nông Sản Hạnh Phát

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Nhật My Phương
Địa chỉ: Đường Đt 753B, Tổ 1, Ấp Lam Sơn, Xã Đồng Tâm, Thành Phố Đồng Nai, Việt Nam

Doanh Nghiệp Tư Nhân Hạnh Khánh Phát

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Quốc Khánh
Địa chỉ: 101/216, Tổ 12, Khu Phố 30, Phường Long Bình, Thành Phố Đồng Nai, Việt Nam