4100622442-001 - Công Ty TNHH Đấu Giá Tài Sản Đông Dương – Chi Nhánh Gia Lai

Công Ty TNHH Đấu Giá Tài Sản Đông Dương – Chi Nhánh Gia Lai là doanh nghiệp có mã số thuế đơn vị trực thuộc 4100622442-001. Trụ sở đăng ký tại 65 Yên Đỗ, Phường Diên Hồng, Gia Lai, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Võ Vinh Ca. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất cùng với 1 ngành kinh doanh khác được đăng ký kèm theo. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi TP Pleiku - Đội thuế liên huyện TP Pleiku-Ia Grai-Chư Păh. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 19/12/2011 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động và đã đóng MST.

Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 26 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất tại Gia Lai. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vinh Quang I Tại Gia Lai - đã hoạt động được 25 năm 4 tháng.

Xem ngay thông tin chi tiết của Công Ty TNHH Đấu Giá Tài Sản Đông Dương – Chi Nhánh Gia Lai trong bảng dưới đây.

Công Ty TNHH Đấu Giá Tài Sản Đông Dương - Chi Nhánh Gia Lai
Mã số thuế 4100622442-001
Địa chỉ 65 Yên Đỗ, Phường Yên Đỗ, Thành Phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam Địa chỉ mới: 65 Yên Đỗ, Phường Diên Hồng, Gia Lai, Việt Nam Thông tin xuất hóa đơn
Người đại diện Võ Vinh Ca
Ngoài ra Võ Vinh Ca còn đại diện các doanh nghiệp:
Điện thoại 0593 748 748 Bạn muốn ẩn thông tin này?
Ngày hoạt động 19/12/2011
Quản lý bởi
Loại hình DN
Tình trạng
Ngành nghề chính Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Chi tiết: Đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Mã số thuế 4100622442-001 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 01:21, ngày 09/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ TP Pleiku - Đội thuế liên huyện TP Pleiku-Ia Grai-Chư Păh?

Ngành nghề kinh doanh

Ngành
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá
Chi tiết: dịch vụ bán đấu giá tài sản
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất
Chi tiết: Đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Tra cứu mã số thuế công ty tại Phường Diên Hồng

Công Ty TNHH Một Thành Viên Công Thiên Phú

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Cửu Thị Thảo
Địa chỉ: 19 Hoàng Văn Thụ , Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

Công Ty TNHH MTV Toàn Trang

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Toàn
Địa chỉ: 80/44 Võ Trung Thành, Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

Công Ty TNHH MTV Thương Mại Và Dịch Vụ Trọng Phát

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Phước Trọng
Địa chỉ: Hẻm Nguyễn Siêu, Tổ 12, Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Viland Gia Lai

Mã số thuế:
Địa chỉ: 190 Nguyễn Văn Cừ, Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nông Sản Dương Thảo

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Ánh Dương
Địa chỉ: 29/38 Nguyễn Thiếp, Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty thuộc ngành nghề Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Công Ty TNHH The Forest Herbs Măng Đen - Chi Nhánh Kon Tum

Mã số thuế:
Người đại diện: Hoàng Nguyễn Hoài Phương
Địa chỉ: 04 Lê Hồng Phong, Xã Măng Đen, Quảng Ngãi, Việt Nam

Công Ty TNHH Duy Phương Capital

Mã số thuế:
Người đại diện: Đinh Văn Kháng
Địa chỉ: Nhà Ông Đinh Văn Kháng, Khu Phố Doãn Thượng, Phường Song Liễu, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Công Ty Cổ Phần Lan Hưng Miền Bắc

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hưng
Địa chỉ: Khu Nhà Ở Xã Hội Lan Hưng, Đường Kinh Dương Vương, Phường Thuận Thành, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty TNHH Điện Cơ Nam Việt

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Đức Bình
Địa chỉ: G1-24 Đường Số 4A, Kdc Vĩnh Phú 1, Phường Bình Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Mumabada

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Thị Hà Giang
Địa chỉ: Thôn Hưng Long Thượng Hòa, Thành phố Huế, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty mới cập nhật

Công Ty TNHH World Fitness Federation Việt Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Trọng Bình
Địa chỉ: 30/28 Thích Quảng Đức, Phường Đức Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH Doha Garden

Mã số thuế:
Người đại diện: Phùng Thị Thảo
Địa chỉ: 172 Trần Phú, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty TNHH Giáo Dục Quốc Tế Ánh Dương Gec - Học Viện Ánh Dương

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Mỹ Phượng
Địa chỉ: 79 Nguyễn Văn Khối, Xã Hòa Hội, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH Sampan Hk

Mã số thuế:
Người đại diện: Lui Kin Wing Joseph
Địa chỉ: Tầng 1, Số 07 Phan Thúc Duyện, Phường Hội An Đông, Thành Phố Đà Nẵng, Việt Nam

Công Ty TNHH Euro Standard

Mã số thuế:
Người đại diện: Braim Dmitry
Địa chỉ: Tòa Nhà More Building, Số 36, Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Tân Định, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam