5300582573 - Công Ty TNHH Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Hòa Bình
Công Ty TNHH Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Hòa Bình (tên quốc tế: HOA BINH SERVICE PROPERTY AUCTION COMPANY.) là doanh nghiệp có mã số thuế 5300582573. Trụ sở đăng ký tại Số 048, Đường Quy Hóa, Phường Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Nguyễn Thị Hòa. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Đại lý, môi giới, đấu giá. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Lào Cai - Thuế Tỉnh Lào Cai. Doanh nghiệp bắt đầu hoạt động từ ngày 06/04/2012 và hiện đang hoạt động, tính đến nay đã hoạt động được 14 năm 2 tháng.
Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 3 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Đại lý, môi giới, đấu giá tại Lào Cai. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Công Ty TNHH Thương Mại Lương Hà - đã hoạt động được 27 năm 4 tháng.
Mời bạn xem chi tiết thông tin của Công Ty TNHH Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Hòa Bình ở bảng dưới đây.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Hòa Bình
Tên quốc tế
HOA BINH SERVICE PROPERTY AUCTION COMPANY.
Mã số thuế
5300582573
Địa chỉ
Số 048, Đường Quy Hóa, Phường Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Mã số thuế 5300582573 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 10:25, ngày 16/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Lào Cai - Thuế Tỉnh Lào Cai?
Yêu cầu cập nhật
Để cập nhật thông tin mới nhất của Công Ty TNHH Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Hòa Bình vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Để ẩn số điện thoại 0203 840 603, vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Chúng tôi đang cập nhật thông tin, xin bạn vui lòng chờ trong giây lát!
Mã số thuế: 0202356633 Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Liên Địa chỉ: Thửa Số 01 Lô 22A, Khu Đô Thị Mới Ngã 5, Sân Bay Cát Bi, Đường Lê Hồng Phong, Phường Gia Viên, Tp Hải Phòng, Việt Nam