5900235331 - Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Pleiku
Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Pleiku là đơn vị có mã số thuế 5900235331. Trụ sở đăng ký tại 46 Lê Thánh Tôn, Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam. Người đứng đầu đơn vị là Nguyễn Cao Trí. Đơn vị được quản lý thuế bởi Gia Lai - Thuế Tỉnh Gia Lai. Đơn vị bắt đầu hoạt động từ ngày 13/08/2003 và hiện đang hoạt động, tính đến nay đã hoạt động được 22 năm 9 tháng.
Mời bạn xem chi tiết thông tin của Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Pleiku ở bảng dưới đây.
Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Pleiku
Mã số thuế
5900235331
Địa chỉ
46 Lê Thánh Tôn, Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Mã số thuế 5900235331 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 02:33, ngày 09/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Gia Lai - Thuế Tỉnh Gia Lai?
Yêu cầu cập nhật
Để cập nhật thông tin mới nhất của Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản Pleiku vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Chúng tôi đang cập nhật thông tin, xin bạn vui lòng chờ trong giây lát!
Mã số thuế: 0202356538 Người đại diện: Vũ Văn Linh Địa chỉ: Số Nhà 27, Đường Trữ Khê, Tổ Dân Phố Trữ Khê 1, Phường Kiến An, Thành Phố Hải Phòng, Việt Nam