0300516772-055 - Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 – Điểm Kinh Doanh Số 01

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 – Điểm Kinh Doanh Số 01 là doanh nghiệp có mã số thuế đơn vị trực thuộc 0300516772-055. Trụ sở đăng ký tại Shop L2-9, Tttm Vincom Hùng Vương, Số 2 Hùng Vương, Phường Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Thành phố Cần Thơ - VP Chi cục Thuế khu vực XIX. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 12/08/2019 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động và đã đóng MST.

Cùng xem thông tin chi tiết của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 – Điểm Kinh Doanh Số 01 ở bảng dưới đây.

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Điểm Kinh Doanh Số 01
Mã số thuế 0300516772-055
Địa chỉ Shop L2-09, Tttm Vincom Hùng Vương, Số 2 Hùng Vương, Phường Thới Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ Địa chỉ mới: Shop L2-9, Tttm Vincom Hùng Vương, Số 2 Hùng Vương, Phường Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam Thông tin xuất hóa đơn
Ngày hoạt động 12/08/2019
Quản lý bởi
Loại hình DN
Tình trạng
Mã số thuế 0300516772-055 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 20:13, ngày 13/10/2026.

Mã số thuế chi nhánh

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Bán Lẻ Xăng Dầu Hậu Giang

Mã số thuế:
Người đại diện: Đặng Đức Hoàng
Địa chỉ: Số 3519, Khu Vực 3, Phường Ngã Bảy, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Bán Lẻ Xăng Dầu Vĩnh Long

Mã số thuế:
Người đại diện: Đặng Đức Hoàng
Địa chỉ: Tổ 5 (Thửa Đất Số 27, Tờ Bản Đồ Số 37), Ấp Long Hưng, Phường Thanh Đức, Vĩnh Long, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Tỉnh Đồng Tháp

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Gian Hàng Belluni, L2-03 Tttm Vincom Plaza Cao Lãnh, Số 2 Đường 30/4, Tổ 3, Khóm 1, Phường Cao Lãnh, Đồng Tháp, Việt Nam

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Điểm Kinh Doanh Số 02

Mã số thuế:
Địa chỉ: Gian Hàng L2-K4, Tttm Vincom Xuân Khánh, Số 209, Đường 30/4, Phường Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Tỉnh Tây Ninh

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Gian Hàng Belluni, Trung Tâm Thương Mại Vincom Plaza Tây Ninh, Đường 30 Tháng 4, Khu Phố 1, Phường Long An, Tây Ninh, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28-Cửa Hàng Thời Trang Tại Tỉnh Tiền Giang

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Thanh Hùng
Địa chỉ: Gian Hàng Belluni, Shop 9, Trung Tâm Thương Mại Big C Mỹ Tho, 545 Lê Văn Phẩm, Phường Cai Lậy, Đồng Tháp, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Tỉnh Bắc Ninh

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Đình Việt
Địa chỉ: Gian Hàng Belluni, L2-10B Trung Tâm Thương Mại Vincom Plaza, Lý Thái Tổ, Bắc Ninh, Ngã 6 Lý Thái Tổ Và Trần Hưng Đạo, Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Tỉnh Quảng Bình

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Đình Việt
Địa chỉ: Gian Hàng Belluni, L2-4, Trung Tâm Thương Mại Vincom Plaza Đồng Hới, Khu Trung Tâm Thương Mại, Khách Sạn Và Nhà Phố Thương Mại Đồng Hới, Đường Quách Xuân Kỳ, Quảng Trị, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Tỉnh Thanh Hóa

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Đình Việt
Địa chỉ: Gian Hàng Belluni, L2-K1, Trung Tâm Thương Mại Vincom Plaza Thanh Hóa, Số 27 Trần Phú, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Tỉnh Phú Yên

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Gian Hàng Số L2-6, Lầu 2, Trung Tâm Thương Mại Vincom Plaza Phú Yên, Góc Đông Bắc Ngã Tư Đường Hùng Vương Và Trần Phú, Phường Tuy Hòa, Đắk Lắk, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Tỉnh Bình Định

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Gian Hàng 03 Trung Tâm Tm Big C Quy Nhơn, Phường Quy Nhơn Nam, Gia Lai, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Bạc Liêu

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Gian Hàng L1-2, Tttm Vincom Bạc Liêu, Trần Phú, Khóm 1, Phường Bạc Liêu, Cà Mau, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Tại Đắk Lắk

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Shop Belluni, Tttm Vincom Buôn Ma Thuột, Số 78 Lý Thường Kiệt, Đắk Lắk, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Xăng Dầu 690

Mã số thuế:
Người đại diện: Đặng Đức Hoàng
Địa chỉ: Số 3 Phan Văn Trị, Phường Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Nam Định

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Đình Việt
Địa chỉ: Shop 15, Siêu Thị Big C, Trung Tâm Thương Mại Thiên Trường, Ninh Bình, Ninh Bình, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28-Cửa Hàng Thời Trang Tại Cần Thơ

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Gian Hàng Belluni L2-K4, Tttm Vincom Xuân Khánh, Số 209 Đường 30/4, Phường Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Hà Tĩnh

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Đình Việt
Địa chỉ: Shop 1 Siêu Thị Coopmart, Số 02 Đường Phan Đình Phùng, Phường Thành Sen, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Nha Trang

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Gian Hàng Belluni, Trung Tâm Thương Mại Vincom Thái Nguyên -Nha Trang, Số 60 Thái Nguyên, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty TNHH Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Hải Dương

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Đình Việt
Địa chỉ: Shop 15, Siêu Thị Big C, Quốc Lộ 5, Phường Hải Dương, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Long Xuyên

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Shop 16 Siêu Thị Co.op Mart - Số 12 Nguyễn Huệ A, Phường Long Xuyên, Vĩnh Long, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Cửa Hàng Thời Trang Long An

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Hồng Trang
Địa chỉ: Trung Tâm Thương Mại Vincom Plaza Long An, Gian Hàng Belluni L2- 6, Số 02 Mai Thị Tốt, Tây Ninh, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Trạm Bán Lẻ Xăng Dầu Cần Thơ

Mã số thuế:
Người đại diện: Đặng Đức Hoàng
Địa chỉ: 559 Trần Quang Diệu, Phường Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Thanh Hùng
Địa chỉ: Gian Hàng Số 13, Lầu 1, Tòa Nhà Co.op Mart Tại Thác Nước Đường Trần Phú, Phường 2 Bảo Lộc, Lâm Đồng, Việt Nam

Công Ty TNHH Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Chi Nhánh Cà Mau

Mã số thuế:
Người đại diện: Đặng Đức Hoàng
Địa chỉ: Số 129B, Đường 3/2, Khóm 8, Xã Tân Tiến, Cà Mau, Việt Nam

Công Ty TNHH Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Chi Nhánh Tây Nguyên

Mã số thuế:
Người đại diện: Tạ Văn Huynh
Địa chỉ: Tổ 2, Phường Hội Phú, Gia Lai, Việt Nam

Trạm Xăng Dầu Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Hồng Minh
Địa chỉ: Kp 6, Đường Bùi Văn Hòa, Phường Long Hưng, Đồng Nai, Việt Nam

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28

Mã số thuế:
Người đại diện: Đỗ Thanh Tùng
Địa chỉ: 3 Nguyễn Oanh, Phường Gò Vấp, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Tây Nguyên - Tổng Công Ty 28

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Vịnh
Địa chỉ: 41 Trần Phú, Phường An Khê, Gia Lai, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty TNHH Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 - Trạm Bán Lẻ Xăng Dầu.

Mã số thuế:
Người đại diện: Đỗ Quốc Dũng
Địa chỉ: Số 17, Ấp An Hòa, Xã Hòa Lợi, Thị Xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương, Việt Nam

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Tổng Công Ty 28 – Chi Nhánh Cần Thơ

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Tiến Dũng
Địa chỉ: Số 234 Võ Văn Kiệt, Phường Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty 28 Tại Tp Đà Nẵng

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Đức Khiêm
Địa chỉ: 67 Duy Tân, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty 28 Quảng Ngãi

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Thạnh
Địa chỉ: 121 Lê Trung Đình, Phường Đăk Cấm, Việt Nam

Xí Nghiệp I

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Hữu Thành
Địa chỉ: 3 Nguyễn Oanh Phường 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Xí Nghiệp Iii

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Tình
Địa chỉ: 7/7A Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Xí Nghiệp Thương Mại

Mã số thuế:
Người đại diện: Bùi Trọng Giao
Địa chỉ: 3B Nguyễn Oanh Phường 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Xí Nghiệp Ii

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Quốc Chính
Địa chỉ: 168 Quang Trung Phường 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Xí Nghiệp Dệt Quân Đội

Mã số thuế:
Người đại diện: Đậu Quang Lành
Địa chỉ: 6 Phan Văn Trị Phường 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Trạm Xăng Dầu Số 9 Nguyễn Oanh

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Tiến Bộ
Địa chỉ: 9 Nguyễn Oanh Phường 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty TNHH Một Thành Viên Tổng Công Ty 28

Mã số thuế:
Người đại diện: Bùi Văn Hóa
Địa chỉ: Số 14 Phố Lý Nam Đế, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty tại Phường Ninh Kiều

Công Ty Cổ Phần Lưu Ly Hồng Mn

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Minh Nhựt
Địa chỉ: Sạp Số 19, Chợ An Cư, Đường Huỳnh Cương, Phường Ninh Kiều, Tp Cần Thơ, Việt Nam

Công Ty TNHH TM - DV Xây Dựng Hồng Đào

Mã số thuế:
Người đại diện: Thạch Thị Đào Qui
Địa chỉ: Số 97, Đường Mậu Thân, Phường Ninh Kiều, Thành Phố Cần Thơ, Việt Nam

Công Ty TNHH Gofood Group

Mã số thuế:
Địa chỉ: 37 Ngô Gia Tự, Phường Ninh Kiều, Tp Cần Thơ, Việt Nam

Công Ty TNHH Logistics Lat

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Thanh Hùng
Địa chỉ: 90 Đường 3/2, Phường Ninh Kiều, Tp Cần Thơ, Việt Nam

Công Ty TNHH By.duni

Mã số thuế:
Địa chỉ: C60, Đường 30/4, Phường Ninh Kiều, Tp Cần Thơ, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty mới cập nhật

Phan Thị Vân Anh

Mã số thuế:
Người đại diện: Phan Thị Vân Anh
Địa chỉ: Quầy Số 20 - Lộc Tiến, Lâm Đồng, Việt Nam

Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Và Sản Xuất Minh Tuế

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Tuế
Địa chỉ: Thôn 2 (Tại Nhà Ông Nguyễn Văn Tuế), Xã Nguyễn Bỉnh Khiêm, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ & Kỹ Thuật Toàn Cầu Its

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Vĩnh Sơn
Địa chỉ: Số 25/60/18A Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Rạch Dừa, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Giang Huy

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Anh
Địa chỉ: Đội 6, Thôn Đông, Xã Lai Khê, Thành Phố Hải Phòng, Việt Nam

Công Ty TNHH MTV Hoàng Tuấn Tú

Mã số thuế:
Người đại diện: Hồ Thị Na
Địa chỉ: Thôn Hoàng Văn Thụ , Xã Chiềng Mai, Tỉnh Sơn La, Việt Nam