0101332724-048 - Văn Phòng Đại Diện Tại Phú Quốc – Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Tại Phú Quốc – Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam là doanh nghiệp có mã số thuế đơn vị trực thuộc 0101332724-048. Trụ sở đăng ký tại Tổ 2, Ấp Lê Bát, An Giang, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Nguyễn Tường Hưng. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Chi cục Thuế thành phố Phú Quốc. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 17/12/2015 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động và đã đóng MST.

Cùng tham khảo thông tin chi tiết của Văn Phòng Đại Diện Tại Phú Quốc – Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam trong bảng bên dưới.

Văn Phòng Đại Diện Tại Phú Quốc - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam
Mã số thuế 0101332724-048
Địa chỉ Tổ 2, Ấp Lê Bát, Xã Cửa Cạn, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang, Việt Nam Địa chỉ mới: Tổ 2, Ấp Lê Bát, An Giang, Việt Nam Thông tin xuất hóa đơn
Người đại diện Nguyễn Tường Hưng
Điện thoại 0976 387 717 Bạn muốn ẩn thông tin này?
Ngày hoạt động 17/12/2015
Quản lý bởi
Loại hình DN
Tình trạng
Mã số thuế 0101332724-048 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 20:24, ngày 13/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Chi cục Thuế thành phố Phú Quốc?

Mã số thuế chi nhánh

Văn Phòng Đại Diện Tại Bắc Ninh - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Ngô Văn Hòa
Địa chỉ: Lô Số 26, Khu Nhà Ở Khả Lễ, Đường Lê Thánh Tông, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Huế

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Văn Huy
Địa chỉ: Số 23 Hồ Đắc Di, Tổ 11, Phường An Cựu, Thành phố Huế, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Bình Thuận

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Huy Thư
Địa chỉ: Quốc Lộ 1A, Thôn Xuân Phong, Phường Bình Thuận, Lâm Đồng, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Thái Bình

Mã số thuế:
Người đại diện: Bùi Hữu Tùng
Địa chỉ: Lô 21-D4. Khu Qhdc, Tđc, Ctcc (Khu 26Ha), Phường Trần Hưng Đạo, Hưng Yên, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Hải Phòng

Mã số thuế:
Người đại diện: Dương Văn Long
Địa chỉ: Số 1R Chương Dương, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Vũng Tàu

Mã số thuế:
Người đại diện: Vũ Hữu Sơn
Địa chỉ: 50/32 Phạm Ngọc Thạch, Phường Bình Tây, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Quảng Bình

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Thị Thanh Huyền
Địa chỉ: Tổ Dân Phố Số 2, Phú Vinh, Phường Đồng Sơn, Quảng Trị, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Nam Định

Mã số thuế:
Người đại diện: Bùi Văn Mạnh
Địa chỉ: Đường Đặng Hồi Xuân, Khu Tái Định Cư Phúc Trọng, Bãi Viên, Ninh Bình, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Đắk Lắk

Mã số thuế:
Người đại diện: Lương Văn Long
Địa chỉ: Số 08 Đường Lê Văn Hưu, Phường Ea Kao, Đắk Lắk, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Quảng Trị

Mã số thuế:
Người đại diện: Hoàng Văn Duy
Địa chỉ: 33 Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Nam Đông Hà, Quảng Trị, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Ninh Bình

Mã số thuế:
Người đại diện: Tạ Bá Lực
Địa chỉ: Số Nhà 13, Đường 2, Phố Bạch Đằng, Ninh Bình, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Kiên Giang

Mã số thuế:
Người đại diện: Huỳnh Thị Ngọc Hiền
Địa chỉ: Số 1C Đường Ngô Gia Tự, Khu Phố 3, Phường Rạch Giá, An Giang, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Nha Trang

Mã số thuế:
Người đại diện: Đặng Xuân Hà
Địa chỉ: 14 Tản Đà, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Hà Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Xuân Hinh
Địa chỉ: Số 32/132, Đường Đinh Tiên Hoàng, Ninh Bình, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Lào Cai

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Tất Thắng
Địa chỉ: Số 98, Trần Nhật Duật, Phường Lào Cai, Lào Cai, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Cà Mau

Mã số thuế:
Người đại diện: Trương Minh Hơn
Địa chỉ: Lô H, Đường Tô Hiến Thành, Khóm 8, Phường Vĩnh Trạch, Cà Mau, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại An Giang

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Trọng Lâm
Địa chỉ: Số 146/3B Trần Hưng Đạo, Khóm Đông Thịnh 5, Phường Long Xuyên, An Giang, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Trần Minh Hoàng
Địa chỉ: 23 Đinh Tiên Hoàng, Phường Cẩm Thành, Quảng Ngãi, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Thanh Hóa

Mã số thuế:
Người đại diện: Giáp Văn Len
Địa chỉ: Số 199 Nguyễn Chí Thanh, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Thái Nguyên

Mã số thuế:
Người đại diện: Vũ Văn Tuấn
Địa chỉ: Số 11A, Đường Minh Cầu, Tổ 22, Phường Phan Đình Phùng, Thái Nguyên, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Bắc Giang

Mã số thuế:
Người đại diện: Vũ Quang Quân
Địa chỉ: Số 72 Đường Nguyễn Đình Tuân, Phường Bắc Giang, Bắc Ninh, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Vĩnh Phúc

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Đình Huy
Địa chỉ: Số Nhà 2, Phố Điển Triệt, Phường Vĩnh Phúc, Phú Thọ, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Phú Thọ

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Tuấn
Địa chỉ: Số 60, Đường Tân Việt, Phường Việt Trì, Phú Thọ, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Đà Lạt

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Quý Quốc
Địa chỉ: Số 22/9 Đường Thái Phiên, Phường Lâm Viên - Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Thành Phố Tân An, Tỉnh Long An

Mã số thuế:
Người đại diện: Dương Minh Phú
Địa chỉ: 375, Quốc Lộ 1A, Phường Long An, Tây Ninh, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Hưng Yên

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Nhân Thuyết
Địa chỉ: Số Nhà 82 Phố Nối, Thị Trấn Bần Yên Nhân, Thị Xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Bình Phước

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Vũ Cao
Địa chỉ: Đường Lê Duẩn, Khu Phố Thanh Bình, Phường Bình Phước, Đồng Nai, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Bình Định

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyên Thanh Tuấn
Địa chỉ: Tổ 23, Khu Vực 5, Phường Quy Nhơn Nam, Gia Lai, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Hoài Phương
Địa chỉ: Ấp Bình Tiền 2, Xã Đức Hòa, Tây Ninh, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Ninh Thuận

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Mạnh Cường
Địa chỉ: Số 1A/24/51, Đường Thống Nhất, Phường Phan Rang, Khánh Hòa, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Phú Yên

Mã số thuế:
Người đại diện: Huỳnh Gia Toàn
Địa chỉ: Km7 Thôn Phú Vang, Phường Bình Kiến, Đắk Lắk, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Hải Dương

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Đình Dân
Địa chỉ: Số 51 Ngô Quyền, Phố Tự Đông, Phường Thành Đông, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Sóc Trăng

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Kết
Địa chỉ: 873 Quốc Lộ1A, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Quảng Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Duy Trung
Địa chỉ: Đường Nguyễn Hoàng, Khối Phố 5, Phường Tam Kỳ, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Yên Bái

Mã số thuế:
Người đại diện: Bùi Thành Công
Địa chỉ: Số Nhà 808, Đường Điện Biên, Phường Yên Bái, Lào Cai, Việt Nam

Văn Phòng Đại Diện - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam Tại Đồng Tháp

Mã số thuế:
Người đại diện: Đặng Thanh Phong
Địa chỉ: Số 123A, Khóm 2, Phường Cao Lãnh, Đồng Tháp, Việt Nam

Chi Nhánh Tại Thành Phố Cần Thơ - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Trương Phạm Ngọc
Địa chỉ: 70-72, Đường D33, Kdc Hồng Loan, Phường Cái Răng, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam

Chi Nhánh Tại Đà Nẵng - Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Ngô Đình Việt
Địa chỉ: Lô B1-10, B1-11, B1-12 Đường Nguyễn Phục, Khu Công Nghiệp Dịch Vụ Thủy Sản Đà Nẵng, Phường Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Hợp Nhất Việt Nam ( Tạm Thu Hồi Ngày 20/01/2010) ( Cv 1869 Ngày 7/10/08 Thuê Thanh Khê ) (Còn Nợ Số Tiền 47 Triệu Đồng Của Giám Đốc Chi Nhánh) (Tb Số 62 Ngày 05/01/2010 Của Cct Quận Thanh Khê V/V Người Nộp Thuế Đóng Mst)

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Quang Hiếu
Địa chỉ: 154 Nguyễn Tri Phương, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam

Công Ty TNHH Sg Sagawa Express Việt Nam

Mã số thuế:
Người đại diện: Kato Masanori
Địa chỉ: Khu B(361) Hvktqs Đ. Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty tại An Giang

Công Ty TNHH Trường Hoa Phượng Đỏ

Mã số thuế:
Người đại diện: Đặng Thúy Vân
Địa chỉ: Số 209 Đường Lâm Quang Ky, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang, Việt Nam

Công Ty TNHH Long Gia Thịnh Cars

Mã số thuế:
Người đại diện: Đoái Ngọc Long
Địa chỉ: Số 80, Đường Ngô Quyền, Phường Tân Châu, Tỉnh An Giang, Việt Nam

Công Ty TNHH Quốc Tế Yd Maison Novelle

Mã số thuế:
Người đại diện: Huỳnh Thị Thảo Lan
Địa chỉ: Số 59, Đường Trần Quý Cáp, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang, Việt Nam

Công Ty TNHH MTV Apex International

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Đức Thọ
Địa chỉ: Số 91 Phan Tôn, Khóm Đông Thành, Phường Long Xuyên, Tỉnh An Giang, Việt Nam

Chi Nhánh Giồng Riềng - Công Ty TNHH Lương Thực Minh Trí

Mã số thuế:
Người đại diện: Bùi Hoàng Khởi
Địa chỉ: Tổ Số 2, Ấp Thạnh Xuân, Xã Thạnh Hưng, Tỉnh An Giang, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty mới cập nhật

Trung Tâm Anh Ngữ Quốc Tế Ewin School Thanh Ba - Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Và Phát Triển Giáo Dục Quốc Tế Ewin

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Thu Cúc
Địa chỉ: Khu 4, Xã Thanh Ba, Phú Thọ, Việt Nam

Công Ty Cổ Phần Xe Điện Pega Ltt

Mã số thuế:
Người đại diện: Đoàn Ngọc Linh
Địa chỉ: Số 96 Phố Tây Sơn, Phường Đống Đa, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Cửa Hàng Dược Phẩm Số 20

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Ngọt
Địa chỉ: Phước Đông, Tây Ninh, Việt Nam

Cửa Hàng Dược Phẩm Số 16 Huyện Tân Châu

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Thị Vĩnh
Địa chỉ: Chợ Tân Hưng, Tây Ninh, Việt Nam

Chi Nhánh An Giang - Công Ty Cổ Phần Sản Xuất, Thương Mại Và Dịch Vụ Ô Tô Ptm

Mã số thuế:
Người đại diện: Trương Vân Nam
Địa chỉ: 2070-2070A Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ Thới, An Giang, Việt Nam