3502250400 - Công Ty Cổ Phần Bán Đấu Giá Tài Sản Thái Bình Hưng

Công Ty Cổ Phần Bán Đấu Giá Tài Sản Thái Bình Hưng là doanh nghiệp có mã số thuế 3502250400. Trụ sở đăng ký tại 412/21 Trương Công Định, Phường Tam Thắng, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Trần Lượng. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Đại lý, môi giới, đấu giá. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Thuế cơ sở 24 Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp bắt đầu hoạt động từ ngày 08/04/2014 và hiện đang hoạt động, tính đến nay đã hoạt động được 12 năm 2 tháng.

Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 215 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Đại lý, môi giới, đấu giá tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Công Ty TNHH Thương Mại Việt Lâm - đã hoạt động được 32 năm 7 tháng.

Mời bạn xem chi tiết thông tin của Công Ty Cổ Phần Bán Đấu Giá Tài Sản Thái Bình Hưng ở bảng dưới đây.

Công Ty Cổ Phần Bán Đấu Giá Tài Sản Thái Bình Hưng
Mã số thuế 3502250400
Địa chỉ 412/21 Trương Công Định, Phường Tam Thắng, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Người đại diện Trần Lượng
Điện thoại 0254 357 396 Bạn muốn ẩn thông tin này?
Ngày hoạt động 08/04/2014
Quản lý bởi
Loại hình DN
Tình trạng
Ngành nghề chính Đại lý, môi giới, đấu giá

Chi tiết: Dịch vụ bán đấu giá tài sản

Mã số thuế 3502250400 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 08:02, ngày 22/11/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Thuế cơ sở 24 Thành phố Hồ Chí Minh?

Ngành nghề kinh doanh

Ngành
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá
Chi tiết: Dịch vụ bán đấu giá tài sản

Tra cứu mã số thuế công ty tại Phường Tam Thắng

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Tư Vấn Nam Giang

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Nam
Địa chỉ: 486/8/5 Bình Giã, Phường Tam Thắng, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại- Công Nghệ Long Giang

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Thị Thoa
Địa chỉ: Số 09 Tôn Thất Tùng, Phường Tam Thắng, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH Thiết Kế Và Thi Công Xây Dựng S-Build

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Minh Sáng
Địa chỉ: A8-5/29 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Tam Thắng, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH TMDV Villa Ks Ch

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Văn Sang
Địa chỉ: Số F5 Hoàng Lê Kha, Khu Biệt Thự Phương Nam, Phường Tam Thắng, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Đại Thành

Mã số thuế:
Người đại diện: La Thị Tuyết Nhung
Địa chỉ: Tầng 4, Toà Nhà Viettel Vũng Tàu, 205A Lê Hồng Phong, Phường Tam Thắng, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty thuộc ngành nghề Đại lý, môi giới, đấu giá

Công Ty TNHH Truyền Thông Thương Mại Supernova

Mã số thuế:
Người đại diện: Nông Thị Lệ
Địa chỉ: Số 148 Đường Central Str - Sunrise L (15Tm2D-C2) Kđt The Manor Central Park, Phường Định Công, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Xây Dựng Yên Đức

Mã số thuế:
Người đại diện: Đỗ Viết Thiện
Địa chỉ: Tổ Dân Phố Yên Nhuế, Phường Ninh Xá, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Công Ty TNHH Gas Minh Khôi

Mã số thuế:
Người đại diện: Võ Mạnh Hải
Địa chỉ: 1056 Trần Hưng Đạo, Phường Quy Nhơn, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

Công Ty TNHH Vạn Đại Metta

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Minh Kha
Địa chỉ: Số 100 Đường 19/04 Thị Trấn Tăng Bạt Hổ, Xã Hoài Ân, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

Công Ty TNHH Ks Iris

Mã số thuế:
Người đại diện: Nghi Anh Thùy Uyên
Địa chỉ: 14 Đường Số 8, Khu Dân Cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty mới cập nhật

Công Ty TNHH Hsh Huế

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thành
Địa chỉ: 86 Lê Lợi, Phường Thuận Hóa, Tp Huế, Việt Nam

Công Ty TNHH Truyền Thông Thương Mại Supernova

Mã số thuế:
Người đại diện: Nông Thị Lệ
Địa chỉ: Số 148 Đường Central Str - Sunrise L (15Tm2D-C2) Kđt The Manor Central Park, Phường Định Công, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

Công Ty TNHH Tvxd 168 T&T

Mã số thuế:
Người đại diện: Danh Đức Thịnh
Địa chỉ: Tổ 6B, Ấp Xẻo Rô, Xã An Biên, Tỉnh An Giang, Việt Nam

Công Ty TNHH Công Nghệ Hongchengxin (Việt Nam)

Mã số thuế:
Người đại diện: Fu, Hui
Địa chỉ: Làn 2 Nguyễn Quyền, Khu 6, Phường Võ Cường, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Công Ty TNHH Ks Iris

Mã số thuế:
Người đại diện: Nghi Anh Thùy Uyên
Địa chỉ: 14 Đường Số 8, Khu Dân Cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam