4400842551 - Doanh Nghiệp Tn Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt

Doanh Nghiệp Tn Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt là doanh nghiệp có mã số thuế 4400842551. Trụ sở đăng ký tại , Đắk Lắk, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Lê Hữu Hà. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Đại lý, môi giới, đấu giá. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Thuế cơ sở 11 tỉnh Đắk Lắk. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 27/05/2011 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 34 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Đại lý, môi giới, đấu giá tại Đắk Lắk. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Công Ty TNHH Xăng Dầu Hồng Phúc - đã hoạt động được 22 năm 5 tháng.

Mời bạn xem chi tiết thông tin của Doanh Nghiệp Tn Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt ở bảng dưới đây.

Doanh Nghiệp Tn Dịch Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Trung Việt
Mã số thuế 4400842551
Địa chỉ Số 09 Võ Thị Sáu, , Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam Địa chỉ mới: , Đắk Lắk, Việt Nam Thông tin xuất hóa đơn
Người đại diện Lê Hữu Hà
Điện thoại 0573 875 865 Bạn muốn ẩn thông tin này?
Ngày hoạt động 27/05/2011
Quản lý bởi
Loại hình DN
Tình trạng
Ngành nghề chính Đại lý, môi giới, đấu giá

Chi tiết ngành nghề kinh doanh là: Dịch vụ bán đấu giá tài sản *Lưu ý: Doanh nghiệp chỉ được hoạt động kinh doanh các ngành nghề đăng ký nêu trên khi thực hiện đầy đủ các điều kiện theo quy định pháp luật và phù hợp với quy hoạch phát triển kinh tế xã hội của địa phương.

Mã số thuế 4400842551 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 11:30, ngày 23/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Thuế cơ sở 11 tỉnh Đắk Lắk?

Ngành nghề kinh doanh

Ngành
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá
Chi tiết ngành nghề kinh doanh là: Dịch vụ bán đấu giá tài sản *Lưu ý: Doanh nghiệp chỉ được hoạt động kinh doanh các ngành nghề đăng ký nêu trên khi thực hiện đầy đủ các điều kiện theo quy định pháp luật và phù hợp với quy hoạch phát triển kinh tế xã hội của địa phương.

Tra cứu mã số thuế công ty tại Đắk Lắk

Chi Nhánh Công Ty TNHH Pa Beauty - Jk

Mã số thuế:
Địa chỉ: 89C Lý Thái Tổ, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Dù Lượn Đắk Lắk

Mã số thuế:
Địa chỉ: 473/20 Y Moan, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty TNHH Thương Mại - Dịch Vụ Và Truyền Thông H.t

Mã số thuế:
Địa chỉ: Đường Độc Lập, Đoạn Nguyễn Hữu Thọ - An Dương Vương, Khu Phố Ninh Tịnh 6, Phường Bình Kiến, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam

Chi Nhánh Đắk Lắk Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Nông Sản Đông Đô

Mã số thuế:
Địa chỉ: Tdp Đồng Tâm, Phường Tân An, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam

Công Ty TNHH Một Thành Viên Toàn Hưng Company

Mã số thuế:
Địa chỉ: Số Nhà 90 Đường Đt.699D, Thôn Đông Xuân, Xã Ea Drông, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty thuộc ngành nghề Đại lý, môi giới, đấu giá

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Tâm Thuận Phước

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Đức Hiếu
Địa chỉ: Thửa Đất Số 1279, Tờ Bản Đồ Số 6, Khối Phố Phong Nhị, Phường An Thắng, Thành Phố Đà Nẵng, Việt Nam

Công Ty TNHH Giải Pháp Công Nghệ An Toàn Minh Đăng

Mã số thuế:
Người đại diện: Đỗ Hữu Phong
Địa chỉ: Số Nhà 40, Ngõ 72 Tôn Thất Tùng, Phường Kim Liên, Tp Hà Nội, Việt Nam

Công Ty TNHH Công Nghệ Kiến Tạo Thời Đại Việt Holding

Mã số thuế:
Người đại diện: Nguyễn Thị Cúc
Địa chỉ: Hp6-07 Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Tp Hà Nội, Việt Nam

Công Ty TNHH Giang Cường Phát 68

Mã số thuế:
Người đại diện: Hoàng Văn Giang
Địa chỉ: Thôn Làng Khẻn, Xã Vị Xuyên, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Thợ Điện Máy Xanh

Mã số thuế:
Người đại diện: Đoàn Trung Hiếu
Địa chỉ: Số 93A-93B Đường 2 Tháng 9, Khóm Hưng Đạo Vương, Phường Long Châu, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam

Tra cứu mã số thuế công ty mới cập nhật

Công Ty TNHH MTV Vũ Tiến Đạt

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Thị Bé
Địa chỉ: 11 Nguyễn Thiện Thuật, Phường Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH MTV Vũ Tiến Đạt

Mã số thuế:
Người đại diện: Lê Thị Bé
Địa chỉ: 11 Nguyễn Thiện Thuật, Phường Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam

Công Ty TNHH Hùng Linh Đại Phát

Mã số thuế:
Người đại diện: Vũ Hồng Sơn
Địa chỉ: Tổ 66, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam

Công Ty TNHH Thiết Kế Xây Dựng Phúc Hậu

Mã số thuế:
Người đại diện: Phan Lâm Trung Hậu
Địa chỉ: 103/10 Nguyễn Viết Xuân, Khu Vực 10, Phường Vị Thanh, Thành Phố Cần Thơ, Việt Nam

Công Ty TNHH TM DV Decal Phương Anh

Mã số thuế:
Người đại diện: Phạm Văn Tài
Địa chỉ: 116 Đường Bà Hom, Phường Phú Lâm, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam