4400970514 - Doanh Nghiệp Tn Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu
Doanh Nghiệp Tn Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu là doanh nghiệp có mã số thuế 4400970514. Trụ sở đăng ký tại Quốc Lộ 1A, Khu Phố Phước Lý, Phường Xuân Yên(Hết Hiệu Lực), Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam. Người đại diện theo pháp luật là Trần Thanh Trung. Doanh nghiệp này có ngành nghề kinh doanh chính là Đại lý, môi giới, đấu giá. Doanh nghiệp được quản lý thuế bởi Thuế cơ sở 11 tỉnh Đắk Lắk. Doanh nghiệp hoạt động từ ngày 11/01/2013 và hiện ở tình trạng: Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.
Theo dữ liệu thống kê của TopMST, có 34 doanh nghiệp đăng ký cùng ngành nghề kinh doanh chính Đại lý, môi giới, đấu giá tại Đắk Lắk. Doanh nghiệp lâu đời nhất còn hoạt động là Công Ty TNHH Xăng Dầu Hồng Phúc - đã hoạt động được 22 năm 5 tháng.
Dưới đây là thông tin chi tiết của Doanh Nghiệp Tn Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu, mời bạn cùng theo dõi.
Doanh Nghiệp Tn Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu
Mã số thuế
4400970514
Địa chỉ
Quốc Lộ 1A, Khu Phố Phước Lý, Phường Xuân Yên(Hết Hiệu Lực), Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Chi tiết ngành nghề kinh doanh là: Dịch vụ bán đấu giá tài sản * Lưu ý: Doanh nghiệp chỉ được hoạt động các ngành nghề đăng ký nêu trên khi thực hiện đầy đủ các điều kiện theo quy định của pháp luật và phù hợp với quy hoạch phát triển kinh tế xã hội của địa phương
Mã số thuế 4400970514 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 11:17, ngày 23/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Thuế cơ sở 11 tỉnh Đắk Lắk?
Yêu cầu cập nhật
Để cập nhật thông tin mới nhất của Doanh Nghiệp Tn Dich Vụ Bán Đấu Giá Tài Sản Tân Sông Cầu vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Để ẩn số điện thoại 0905 557 385, vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Chúng tôi đang cập nhật thông tin, xin bạn vui lòng chờ trong giây lát!
Đại lý, môi giới, đấu giá Chi tiết ngành nghề kinh doanh là: Dịch vụ bán đấu giá tài sản * Lưu ý: Doanh nghiệp chỉ được hoạt động các ngành nghề đăng ký nêu trên khi thực hiện đầy đủ các điều kiện theo quy định của pháp luật và phù hợp với quy hoạch phát triển kinh tế xã hội của địa phương
Mã số thuế: 3703467072 Người đại diện: Nguyễn Thái Thiện Địa chỉ: Số 160/2, Đường Bình Chuẩn 66, Khu Phố Bình Phước B, Phường An Phú, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam
Mã số thuế: 3703466689 Người đại diện: Bùi Văn Quý Địa chỉ: Số Nhà 9 Đường D12, Kdc Dv Tân Bình, Khu Phố Tân Thắng, Phường Tân Đông Hiệp, Tp Hồ Chí Minh, Việt Nam