Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản là đơn vị có mã số thuế 6000454290. Trụ sở đăng ký tại 135 Lê Thị Hồng Gấm, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam. Người đứng đầu đơn vị là Mai Thế Tạo. Đơn vị được quản lý thuế bởi Đắk Lắk - Thuế Tỉnh Đắk Lắk. Đơn vị bắt đầu hoạt động từ ngày 19/04/2004 và hiện đang hoạt động, tính đến nay đã hoạt động được 22 năm 1 tháng.
Dưới đây là thông tin chi tiết của Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản, mời bạn cùng theo dõi.
Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản
Mã số thuế
6000454290
Địa chỉ
135 Lê Thị Hồng Gấm, Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
Thông tin xuất hóa đơn
Mã số thuế 6000454290 của doanh nghiệp được cập nhật thông tin lần cuối lúc 14:14, ngày 08/09/2025. Bạn muốn kiểm tra dữ liệu mới nhất từ Đắk Lắk - Thuế Tỉnh Đắk Lắk?
Yêu cầu cập nhật
Để cập nhật thông tin mới nhất của Trung Tâm Dịch Vụ Đấu Giá Tài Sản vui lòng xác nhận thông tin dưới đây:
Chúng tôi đang cập nhật thông tin, xin bạn vui lòng chờ trong giây lát!
Tra cứu mã số thuế công ty tại Phường Buôn Ma Thuột
Mã số thuế: 3801354743 Người đại diện: Đào Ngọc Phương Nghi Địa chỉ: Số Nhà 351, Đường Nguyễn Thái Học, Khu Phố 3, Phường Phước Bình, Thành Phố Đồng Nai, Việt Nam
Mã số thuế: 3604108379 Người đại diện: Phan Văn Anh Địa chỉ: 27 Đường R-L B3-4, River Park 2, Kđt Aqua Waterfront City, Khu Phố An Xuân, Phường Long Hưng, Thành Phố Đồng Nai, Việt Nam